
Liturujia
Misa ya kufungua mwaka mpya wa masomo
Waseminari walikusanyika kwa Misa takatifu ya kuanza mwaka wa masomo 2024–2025, iliyoadhimishwa na Mhashamu Askofu wa Arusha.
Taarifa kutoka jumuiya ya seminari, Usa River

Liturujia
Waseminari walikusanyika kwa Misa takatifu ya kuanza mwaka wa masomo 2024–2025, iliyoadhimishwa na Mhashamu Askofu wa Arusha.

Maisha ya kiroho
Waseminari walikamilisha mafungo yao ya kila mwaka ya siku nane kwa ukimya, wakijikita katika kutambua wito wao na kuimarisha uhusiano wao na Kristo.

Udahili
Mahojiano yanapatikana na mtihani wa kuingia Kidato cha Kwanza kwa udahili wa 2026 sasa uko wazi. Wasiliana na ofisi ya shule kupata taarifa za kujiunga.

Jamii
Wanafunzi walishiriki katika shughuli za huduma kwa jamii, wakijijengea nidhamu, uwajibikaji na moyo wa kuwahudumia wenye uhitaji.

Taaluma
Wanafunzi na wafanyakazi wa shule walikutana kusherehekea ubora wa kitaaluma, nidhamu ya kujisomea na maandalizi ya mitihani ya taifa.

Jamii
Jumuiya ya shule iliadhimisha siku maalum ya shukrani, ikisherehekea elimu, nidhamu na malezi ya imani.