Ruka hadi maudhui makuu

Kuhusu Holy Ghost Usa Seminary Secondary School

Shule ya sekondari ya Kikatoliki iliyoanzishwa na inayoendeshwa na Wamisionari wa Holy Ghost

Dhamira Yetu

Kuandaa Waseminari vijana kwa kuwasaidia kugundua mapenzi ya Mungu na kusoma alama za nyakati, kupitia kuwawezesha kielimu na kuwaongoza kiroho ili kukidhi mahitaji ya wale waliotengwa na jamii.

Maono Yetu

Elimu ni chombo cha ukombozi kwa waliotengwa.

Maadili yetu ya msingi

Kuwawezesha kielimu na kuwaongoza kiroho

Elimu
Kuwawezesha waseminari vijana kitaaluma
Imani
Malezi ya Kikatoliki na mwongozo wa kiroho
Nidhamu
Kujenga tabia kupitia maisha ya jumuiya
Huduma
Kujibu mahitaji ya waliotengwa na jamii

Wasifu Wetu

Holy Ghost Usa Seminary Secondary School ni taasisi iliyoanzishwa na kuendeshwa na Wamisionari wa Holy Ghost, ambao pia huendesha taasisi nyingine nchini Tanzania. Tunatoa masomo kuanzia Kidato cha Kwanza hadi Kidato cha Sita na tunahudumia takribani waseminari 300.

Wanaojiunga nasi ni Wakatoliki waliobatizwa wanaotamani malezi ili wawe mapadri, mabruda, au waamini waaminifu wa Kanisa Katoliki.

Waseminari darasani katika Seminari ya Holy Ghost Usa

Taasisi Nyingine za Holy Ghost Missionaries

Wamisionari wa Holy Ghost pia wanaendesha taasisi hizi nchini Tanzania.

Arusha
Tengeru Boys Secondary School
Bagamoyo
Marian Boys Secondary School
Marian Girls Secondary School
Marian College University
Dar es Salaam
Libermann Boys Secondary School
Endulen
St. Luke Secondary School
Kigoma
St. Rufino and Ronaldo
Longido
Suma Engikaret
Zanzibar
Maria Libermann

Wasaidie waseminari wetu

Takribani vijana 300 wanasoma hapa, na wengi wao wanatoka katika familia zisizoweza kumudu ada za shule. Mchango wako unasaidia kulipia ada, vitabu vya kiada, chakula na malezi ya kiroho.

  • Unasaidia elimu kuanzia Kidato cha Kwanza hadi cha Sita
  • Unawasaidia wanafunzi kutoka familia zenye kipato kidogo
Toa mchango
“Kila mtu na atoe kama alivyokusudia moyoni mwake, si kwa huzuni wala kwa kulazimishwa, maana Mungu humpenda yeye atoaye kwa moyo wa ukunjufu.”
2 Wakorintho 9:7
Kuhusu Sisi — Dhamira, Historia na Maadili Yetu | Holy Ghost Usa Seminary Secondary School